โปรโมท Minecraft : VPS Minecraft / VPS Hosting

โปรโมท Minecraft ทุกเวอร์ชั่น => โปรโมท Minecraft Server => ข้อความที่เริ่มโดย: Cupjok ที่ เมษายน 12, 2021, 03:39:15 PM

หัวข้อ: IP: PLAY.MCCPF.NET 1.16.5 Survival/Skyblock/MMO [เข้าตอนนี้มีของฟรีแจก]
เริ่มหัวข้อโดย: Cupjok ที่ เมษายน 12, 2021, 03:39:15 PM
IP: PLAY.MCCPF.NET 1.16.5
Survival/Skyblock/MMO

Server name : CRAFTPERFECT
Server version : 1.16.5 +
IP server : PLAY.MCCPF.NET
Server : Java edition [PC]

เปิดมา5ปีแล้ว เซิฟแนวสร้างบ้าน Survival สายฟาร์มมาทางนี้ ตายของไม่ตกเเนวหาของ เป็นกันเองมีเควสทำมีกิจกรรมทุกวันเซิฟลื่นเปิดยาวไปไม่ปิดหนีเเน่นอน มี PET มี HOMZONE มี BOSS เเละมีระบบ กิล ที่สามารถวอได้ระบบสมดุล ไม่เล่นของ + โอเวอร์ เงินหายากเเต่ก็หาง่าย มีลิ้งค์ดาวโหลดตัวเกมหากผู้เล่นใหม่พึงมาเเล้วยังไม่เข้าใจ spawn เเรกคุณสามารถ Warp หาที่ต่างๆได้เร็วขึ้นดังนี้มีหลายเซิฟให้เลือกเล่น
เซิฟหลัก,เซิฟเอาชีวิตรอดตายของตก,เอาชีวิตรอดบนเกาะลอยฟ้า,เอาชีวิตรอดในถ้ำใต้ดิน


=========== IP ===========

PLAY.MCCPF.NET

========== website =========

www.mccpf.net

=========================

========== Discord ==========

https://discord.gg/VNPQfJh

==========================​

=====================================
+ Main Server 1.16.5
=====================================
/warp free ไปของฟรี
/warp shop ไปซื้อของ
/warp market ไปตลาดผู้เล่น
/warp tmt เติมเงินซื้อยศ ช่วยสนับสนุนเซิฟ
/warp warp ไปดูวาปทั้งหมด
= = = ระบบภายในเซิฟ = = =
- แจกของฟรีเริ่มต้น ไม่อดตายแน่นอน
- ระบบเควส มีให้ทำหาของโหดๆ
- PET สัตว์เลี้ยง
- ระบบกิล เเละระบบ กิลวอ
- ระบบสุ่มของ Loot boox
- ระบบ PVP
-SHOP ซื้อขาย
- Market ตลาดผู้เล่น
- ตายยังไงของก็ไม่ตกไม่หาย
- Marry ระบบแต่งงาน
- ระบบแข่งขันตกปลาทุกวัน 19.00น. หากชนะได้รางวัลด้วยนะ
- ระบบ Boss สุดโหด
- ระบบ Jobs เลือกอาชีพหาเงินง่าย
- ระบบ Skill class เสริมการโจมตีด้าน pvp pve ให้โหดขึ้น
- ระบบเลเวล
===============================



=== ติดต่อแอดมินได้ที่ เพจ===
https://www.facebook.com/MCCPF.NET/
=== กลุ่ม Facebook ===
https://www.facebook.com/groups/mcsmileperfect/?fref=ts
=== เพจ facebook=====
https://www.facebook.com/MCCPF.NET/
=== ดาวโหลดตัวเกมมายคราฟทุกเวอร์ชั่น =====
https://mega.nz/#!FMNiwQ4I!WIUNmOka9vnuuo4bOEhUDXxX40czsRMel_a39LXMeF0
===========================



=====================================
+ Server Classic Survival 1.16.5
=====================================
เซิฟ เอาชีวิตรอด ตายของตก ระบบดังเดิมของเกม'
ไม่มียศ ไม่มีเทพทรู กันโปรทุกชนิด ไม่มีของฟรีเเจก'
=====================================
== ระบบหลักๆ ==
ตายของตก
- โพรเทค
- ไม่มีของฟรีเเจก
- ล็อกกล่องด้วยป้าย
- ที่เหลือเป็นระบบเดิมของตัวเกม
- Creeper ระเบิดเเล้วเเมพพัง ยกเว้น ในโพร
- TNT ระเบิดเเล้วเเมพไม่พังจำเป็นต้องป้องกันเกรียนจริงๆ
=====================================
เข้าได้เฉพราะเกมเวอร์ชั่น 1.16.5 เท่านั้น'
=====================================



=====================================
+ Server Skyblock 1.16.5
=====================================
สร้างเกาะเอาชีวิตรอดบนเกาะอันโดดเดี่ยวเวอร์ชั่น 1.15.2
=====================================
== ระบบหลักๆ ==
- ระบบเควส มีให้ทำหาของโหดๆ
- PET สัตว์เลี้ยง
- ระบบกิล เเละระบบ กิลวอ
- ระบบสุ่มของ Loot boox
- ระบบ PVP
-SHOP ซื้อขาย
- Market ตลาดผู้เล่น
- ตายยังไงของก็ไม่ตกไม่หาย
- Marry ระบบแต่งงาน
- ระบบแข่งขันตกปลาทุกวัน 19.00น. หากชนะได้รางวัลด้วยนะ
- ระบบ Boss สุดโหด
- ระบบ Jobs เลือกอาชีพหาเงินง่าย
- ระบบ Skill class เสริมการโจมตีด้าน pvp pve ให้โหดขึ้น
- ระบบเลเวล
=====================================
เข้าได้เฉพราะเกมเวอร์ชั่น 1.16.5 เท่านั้น'
=====================================




=====================================
+ Server Cave Block 1.16.5
=====================================
สร้างถ้ำเอาชีวิตรอดในถ้ำอันโดดเดี่ยวเวอร์ชั่น 1.15.2
=====================================
== ระบบหลักๆ ==
- ระบบเควส มีให้ทำหาของโหดๆ
- PET สัตว์เลี้ยง
- ระบบกิล เเละระบบ กิลวอ
- ระบบสุ่มของ Loot boox
- ระบบ PVP
-SHOP ซื้อขาย
- Market ตลาดผู้เล่น
- ตายยังไงของก็ไม่ตกไม่หาย
- Marry ระบบแต่งงาน
- ระบบแข่งขันตกปลาทุกวัน 19.00น. หากชนะได้รางวัลด้วยนะ
- ระบบ Boss สุดโหด
- ระบบ Jobs เลือกอาชีพหาเงินง่าย
- ระบบ Skill class เสริมการโจมตีด้าน pvp pve ให้โหดขึ้น
- ระบบเลเวล
=====================================
เข้าได้เฉพราะเกมเวอร์ชั่น 1.16.5 เท่านั้น'
=====================================

=====================================
+ Slimefun 1.16.5
=====================================
เซิฟสายฟาร์มเต็มรูปแบบระบบหลายหลาย 1.16.5
=====================================
== ระบบหลักๆ ==
- ระบบเควส มีให้ทำหาของโหดๆ
- PET สัตว์เลี้ยง
- ระบบสุ่มของ Loot boox
- ระบบ PVP
- SHOP ซื้อขาย
- Market ตลาดผู้เล่น
- ตายยังไงของก็ไม่ตกไม่หาย
- Marry ระบบแต่งงาน
- ระบบแข่งขันตกปลาทุกวัน 19.00น. หากชนะได้รางวัลด้วยนะ
- ระบบ Jobs เลือกอาชีพหาเงินง่าย
- ต้นไม้ชนิดใหม่ๆ ผลไม้ใหม่ๆ
- ไอเทมใหม่ๆ
- การคราฟใหม่ๆ
=====================================
เข้าได้เฉพราะเกมเวอร์ชั่น 1.16.5 เท่านั้น'
=====================================
หัวข้อ: Re: IP: PLAY.MCCPF.NET 1.16.5 Survival/Skyblock/MMO [เข้าตอนนี้มีของฟรีแจก]
เริ่มหัวข้อโดย: jiuer7845 ที่ เมษายน 17, 2021, 09:40:01 AM
Pandora Charms (https://www.charms-pandora.com/)

Pandora Jewelry (https://www.pandorajewelryusa.us.com/)

Jordan Shoes (https://www.jordanshoess.com/)

Air Jordan 4 (https://www.air-jordan4.com/)

Pandora Rings (https://www.ringspandora.com/)

Pandora Bracelets (https://www.bracelets-pandora.com/)

Adidas Yeezy (https://www.yeezy-adidas.us.com/)

Yeezy (https://www.yzy.us.com/)

Pandora Jewelry (https://www.pandoras-jewelry.com/)

Pandora Outlet (https://www.pandoraoutlet.org/)

Nike Outlet (https://www.nikeoutletstore.us.com/)

Adidas Yeezy (https://www.adidas-yeezy.org/)

Air Max 720 (https://www.airmax-720.com/)

Nike Air Max 270 (https://www.nike-airmax270.com/)

Nike Air Force 1 (https://www.nikeairforce-1.com/)

Air Jordan 11 (https://www.air-jordan11.com/)

Air Force 1 (https://www.air-force1.com/)

ADIDAS NMD (https://www.adidasnmdboost.com/)

Yeezy 700 (https://www.yeezywaverunner700.us/)

Air Jordan 1 (https://www.air-jordan1.com/)

Nike Jordans (https://www.nike-jordans.com/)

Jordan 1s (https://www.jordan-1s.com/)

Nike Jordan 1 (https://www.nikejordan1.com/)

Nike Air VaporMax Flyknit 3 (https://www.nikeairvapormaxflyknit3.us/)

Nike Air Max 270 React (https://www.nikeairmax270react.us/)

Jordan 1 (https://www.jordan-1.org/)

Jordan 11 (https://www.jordan11.org/)

Nike Air VaporMax (https://www.nikeairvapormax.us/)

Nike 270 (https://www.nike-270.us/)

Nike Vapormax (https://www.nikevapormax.org/)

Nike Vapormax Flyknit (https://www.nikevapormaxflyknit.com/)

Air Jordan 1 Mid (https://www.airjordan1-mid.com/)

Yeezy 350 (https://www.yeezy-350.org/)

Adidas yeezy (https://www.yeezyadidas.de/)

Yeezy Shoes (https://www.yeezyshoess.com/)

Yeezy 350 (https://www.yeezy350.me.uk/)

Pandora UK (https://www.pandorauk.uk.com/)

Adidas Yeezy (https://www.adidasyeezy.me.uk/)

Yeezy 350 (https://www.yeezy350.de/)

Nike Shoes (https://www.nikes.us.com/)

Nike Outlet (https://www.nikeoutletstoreonlineshopping.us/)

NBA Jerseys (https://www.jerseys-nba.us.com/)

Yeezy (https://www.yeezystore.us.com/)

Pandora Charms (https://www.pandora-charms.shop/)

Pandora Sale (https://www.pandorasale.me.uk/)

Pandora Jewelry Official Site (https://www.pandora-jewelry.shop/)

NFL Shop Official Online Store (https://www.nflshopofficialonlinestore.com/)

Nike UK (https://www.nikeuk.uk.com/)

Yeezy (https://www.yeezy.uk.com/)

Pandora Charms (https://www.charmspandora.us.com/)

Yeezy 350 (https://www.yeezy350.uk.com/)